Fantin Gilashin Candle Jar Exporter tare da murfin karfe

Gilashin Candle Jars
Ya ku abokan ciniki, muna farin cikin gabatar muku da ƙirar mu na kwalban kyandir ɗin gilashi.
Ana amfani da kayan turaren kyandir sosai a aikace-aikace iri-iri don inganta rayuwar mutane.kamar yadda muka sani, nau'ikan kayan ƙona turaren kyandir daban-daban za su kawo muku ji daban-daban, yana iya taimakawa wajen tsarkake iska, tarwatsa sauro, cire mites da ƙwayoyin cuta, kuma tare da ƙamshi mai kyau zai taimaka muku wajen rage damuwa da daidaita yanayi don yin aiki yadda ya kamata. .
Kayayyakin inganci suna buƙatar ƙarin fakitin ƙwararru, kwalaben gilashi gabaɗaya kamar yadda mafi kyawun zaɓi don marufi ana amfani da su sosai don cika da man kyandir a duk faɗin duniya.Saboda kayan kwalbar gilashin yana da ƙarfi, ba shi da sauƙi a amsa da man ƙona turare.Wannan yana tabbatar da cewa kyandir ɗin yana da inganci kuma ya daɗe."
Kuma na ƙarshe, yanayin soyayya zai kawo wa mutane abubuwan da ba za a manta da su ba, ta hanyoyi da yawa, kamar bikin aurebikin, ranar haihuwa, ranar tunawa da sauransu.Zaɓi kyandir ɗin da ya dace, tare da ƙamshi iri-iri masu ban sha'awa, zai sa rayuwar ku ta zama cikakke.

Bayanin samfur
Sunan samfur:Fantin Gilashin Candle Jar exdan dako mai murfi karfe
Abu:GilashinSiffar:Eco-friendly, dorewa da sake yin amfani da su
Launi:Share ko na musammanIyawa:300ml 450ml
Bayan aiwatarwa:Silk-allon bugu, Decal, Launi fesa, Hot stamping & Frosted da dai sauransu.
Kunshin:Jagora Carton / PalletLokacin Bayarwa:25-35 kwanaki
Biya:T/T 50% ajiya &50% balance.Wurin Asalin:XuZhou, China


Na'urorin haɗi iri-iri don nuna ƙwarewar mu.
Idan babu wanda ya dace, tuntuɓi sabis na abokin ciniki daaiko mana da salon da kuke son dacewa da ku.


Gudanar da al'ada don saduwa da keɓaɓɓen buƙatun abokin ciniki.
(ana yin launuka na al'ada tare da lambobin katin launi na Pandon)


Marufi na ƙwararru yana sa sufuri mafi aminci & samfuran inganci.
Idan kuna da mafi kyawun ra'ayoyi, kuna son keɓance wasu marufi masu kyau, kuma zaɓi wasu hanyoyin ƙarfafa marufi, zaku iya tuntuɓar mu.

Amfaninmu:
QhaliAtabbas
Ingancin farko shine ka'idar mu.Ƙungiyarmu tana tabbatar da ingancin samfurin daga shirye-shiryen abrasives kafin samarwa, dubawa mai inganci yayin samarwa, marufi da sauransu.
Farashin Gasa
Ingancin yana ƙayyade farashi, don haka ba za mu bi ƙananan farashi ba, amma muna bin ingancin iri ɗaya, farashin shine mafi fa'ida.
Sabis na Ƙwararru
Muna bin wannan sabis ɗin kafin da bayan siyarwa, saboda burinmu shine haɗin gwiwa na dogon lokaci tare da abokan ciniki da haɓaka gama gari.
FAQ:
1.Yaya ake samun samfurori?
Tuntube mu don tabbatar da cikakkun bayanai na samfurori, sannan za mu shirya don aika muku da sauri.
2.Shin yana yiwuwa a ci gaba da tsara sabon mold?
Ee.Muna da ƙwararrun masana'antar haɗin gwiwa don ƙira da buɗe sabon ƙira, kuma ana iya samar da samfuran Pre-production idan ya cancanta.
3.Yadda za a tabbatar da ingancin aikin bayan aiki?
Bayan aiwatarwa kamar feshin launi, bugu na siliki, tambarin zafi, decal da sanyi.cikakkun bayanai don ƙayyade nasara ko gazawar, don haka za mu sarrafa bambancin launi, guje wa karce, kula da rufe baki, hana ƙura tare da jakar pp da haɓaka tambarin tambarin ta tanderun zafin jiki mai zafi ...
4. Yadda za a magance karya da diyya?
a.Da farko, za mu yi ƙwararrun kunshin don guje wa karyewa.Amma gilashi a matsayin samfur mai rauni, ƙimar karyewar ƙasa da kashi 2% masana'antu sun yarda da su.Yawancin lokaci muna aika samfuran kayan aiki don tabbatar da adadin ya isa.
b.A cikin yanayin fashewar taro ko matsaloli masu inganciZa mu yi aiki tare da abokin ciniki don gano dalilin kuma mu ba da ramuwa mai ma'ana a cikin lokaci.
1. Game da Misali:
Samfurin na iya zama kyauta, amma karban kaya ne ko kuma ku biya mana farashi a gaba.
2. Game da OEM:
Barka da zuwa, da fatan za a aika da naku zane na gilashin kwalban da Logo, za mu iya buɗe sabon mold da emboss ko buga muku kowane LOGO.
A lokaci guda, siliki allo bugu,Decal, Frosted,Gold stamping duk suna samuwa.
3. Game daQhali:
Quality ne na farko.muna da ƙungiyar QC don sarrafa inganci yayin da bayan samarwa.Duk wani lamari mai inganci, za mu magance shi nan da nan.
4.Game da Kunshin:
Kunshin mu na yau da kullun na iya zama babban katako ko pallet.
Amma akwai fakitin da aka keɓance, kamar sandar lakabi, ƙera al'ada
akwatin launi na ciki,haɗa murfin da sauransu.
5. Game da Karyewa:
Kamar yadda muka sani, abubuwan gilashin kaya ne masu rauni, don haka a ƙarƙashin 1% karya yana da ma'ana.
Kuma za mu aika da wasu kayayyakin da ake buƙata don odar ku.
Idan aka sami mummunar lalacewa sakamakon tattarawar mu, za mu biya ku a tsari na gaba.
6.Game daLabinciTime:
Tare da kayan haja, 5-10days.
Don yawan samarwa, 25-35days.Ya dogara da cikakkun bayanai.
7.Game da Farashin:
Farashin na iya zama abin tattaunawa.Ana iya canza shi gwargwadon adadin ku ko kunshin ku.
Lokacin da kuke yin tambaya, da fatan za a gaya mana bayanin da ke sama da kuma sauran buƙatun oda na musamman idan kuna da.